It looks like you are using an older version of Internet Explorer. Using an outdated browser makes your computer unsafe. For the best experience on the web, please update your browser or install Google Chrome Frame.
นายสุกิจ อุดมศิริกุล
กรรมการผู้จัดการและหัวหน้าฝ่ายวิจัย
สุทธาทิพย์ พีรทรัพย์
นักวิเคราะห์ กลุ่มพาณิชย์ อาหาร และ สื่อ

พาณิชย์ อาหาร และ สื่อ

โทร. 02-658-5000 ต่อ 1430
Email: Suttatip.p@maybank-ke.co.th

สุรชัย ประมวลเจริญกิจ
นักวิเคราะห์ กลุ่มวัสดุก่อสร้าง/ รับเหมาก่อสร้าง/ ยานยนต์

วัสดุก่อสร้าง รับเหมาก่อสร้าง

โทร 02-658-5000 ต่อ 1470
Email: Surachai.p@maybank-ke.co.th

 

สุทธิชัย คุ้มวรชัย
นักวิเคราะห์ พลังงานและสาธารณูปโภค / ปิโตรเคมี

พลังงานและสาธารณูปโภค / ปิโตรเคมี

โทร. 02-658-5000 ต่อ 1400
Email: Sutthichai.k@maybank-ke.co.th

จรูญพันธ์ วัฒนวงศ์
นักวิเคราะห์ mai / กลุ่มขนส่ง / หุ้นขนาดกลาง-เล็ก

mai/ ขนส่ง / หุ้นขนาดกลาง-เล็ก

Tel.: 02-658-5000 ext. 1404
Email: Jaroonpan.w@maybank-ke.co.th

ธนัฐภัทร์ สุขศรีชวลิต
นักวิเคราะห์ Small cap

นักวิเคราะห์ Small cap

โทร. 02-658-5000 ต่อ 1401

Email : Thanatphat.s@maybank-ke.co.th

เติมพร ตันติวิวัฒน์
นักวิเคราะห์ อสังหาริมทรัพย์ (ที่อยู่อาศัย) / Property fund

อสังหาริมทรัพย์ (ที่อยู่อาศัย)

โทร. 02-658-5000 ต่อ 1520
Email: Termporn.t@maybank-ke.co.th

รองหัวหน้าฝ่ายวิจัย
Portfolio Models (ไร้ใจ ใส่ใจ อุ่นใจ)

Portfolio Models (ไร้ใจ ใส่ใจ อุ่นใจ)

โทร. 02-658-5000 ต่อ 1530

Email : Ekachai.t@maybank-ke.co.th

วิจิตร อารยะพิศิษฐ
นักกลยุทธ์การลงทุน

นักกลยุทธ์การลงทุน

โทร. 02-658-5000 ต่อ 1450

Email : wijit.a@maybank-ke.co.th

กฤษณ์พงศ์ ปาทาน
นักวิเคราะห์เทคนิค

นักวิเคราะห์เทคนิค

โทร. 02-658-5000 ต่อ 1310

Email : kritsapong.p@maybank-ke.co.th

อภิสิทธิ์ ภัทรสกลเกียติ
นักวิเคราะห์อนุพันธ์

นักวิเคราะห์อนุพันธ์

โทร. 02-658-5000 ต่อ 1405

Email : Apisit.p@maybank-ke.co.th

 

สรพล วีระเมธีกุล
นักกลยุทธ์ และ Head of Digital Research

นักกลยุทธ์ และ Head of Digital Research

โทร. 02-658-5000 ต่อ 1550
Email: Sorrabhol.V@maybank-ke.co.th