It looks like you are using an older version of Internet Explorer. Using an outdated browser makes your computer unsafe. For the best experience on the web, please update your browser or install Google Chrome Frame.
เอกชัย ธาราพรทิพย์
กรรมการผู้จัดการและหัวหน้าฝ่ายวิจัย Head of Retail Research

กรรมการผู้จัดการและหัวหน้าฝ่ายวิจัย

Head of Retail Research

โทร. 02-658-5000 ต่อ 1530

Email : Ekachai.t@maybank-ke.co.th

วิจิตร อารยะพิศิษฐ
นักกลยุทธ์การลงทุน

นักกลยุทธ์การลงทุน

โทร. 02-658-5000 ต่อ 1450

Email : wijit.a@maybank-ke.co.th

ธีรเศรษฐ พรหมพงษ์
นักกลยุทธ์มหภาค

นักกลยุทธ์มหภาค

อีเมล์ Theerasate.P@maybank-ke.co.th

โทร. 02 658 5000 ต่อ 1400

สุรชัย ประมวลเจริญกิจ
นักวิเคราะห์ กลุ่มยานยนต์ / วัสดุก่อสร้าง/ รับเหมาก่อสร้าง

นักวิเคราะห์ กลุ่มยานยนต์ / วัสดุก่อสร้าง / รับเหมาก่อสร้าง

โทร 02-658-5000 ต่อ 1470
Email: Surachai.p@maybank-ke.co.th

 

สุทธาทิพย์ พีรทรัพย์
นักวิเคราะห์ กลุ่มพาณิชย์ และอาหาร

พาณิชย์ และอาหาร

โทร. 02-658-5000 ต่อ 1430
Email: Suttatip.p@maybank-ke.co.th

จรูญพันธ์ วัฒนวงศ์
นักวิเคราะห์ mai / กลุ่มขนส่ง / หุ้นขนาดกลาง-เล็ก

mai/ ขนส่ง / หุ้นขนาดกลาง-เล็ก

Tel.: 02-658-5000 ext. 1404
Email: Jaroonpan.w@maybank-ke.co.th

ธนัฐภัทร์ สุขศรีชวลิต
นักวิเคราะห์ หุ้นขนาดกลาง-เล็ก

นักวิเคราะห์ หุ้นขนาดกลาง-เล็ก

โทร. 02-658-5000 ต่อ 1401

Email : Thanatphat.s@maybank-ke.co.th

อภิวัฒน์ ทวีศิริเวทย์
นักวิเคราะห์เทคนิคและอนุพันธ์ Technical & Derivatives Analyst

นักวิเคราะห์เทคนิคและอนุพันธ์ Technical & Derivatives Analyst

Apiwat.T@maybank-ke.co.th 

โทร. 02 658 5000 ต่อ 1310

ธนลภย์ ปรีดามาโนช
ผู้ช่วยนักวิเคราะห์ (Assistant Analyst)

ผู้ช่วยนักวิเคราะห์ (Assistant Analyst)

Thanalop.P@maybank-ke.co.th

โทร . 02- 658 5000 ต่อ 1511

มาเรีย เบรนด้า ซานเชส ลาปิส
Managing Director and Head of IS Research

Managing Director and Head of IS Research

Maria.L@maybank-ke.co.th  

โทร. 02-658 5000 ต่อ 1399

เจษฎา เตชะหัสดิน
IS Research Analyst : BANKING / FINANCE

IS Research Analyst : BANKING / FINANCE

Jesada.T@maybank-ke.co.th

โทร 02 658 5000 ต่อ 1395

 

คัสชวลล์ ลัดดา
IS Research Analyst : ENERGY / PETROCHEMICAL

IS Research Analyst : ENERGY / PETROCHEMICAL

Kaushal.L@maybank-ke.co.th

โทร  02 658 5000 ต่อ 1392

 

วนิดา ไกสเล่อร์
IS Research Analyst : PROPERTY (Residential) / PROPERTY FUND

IS Research Analyst : PROPERTY (Residential) / PROPERTY FUND

Vanida.G@maybank-ke.co.th

โทร. 02 658 5000 ต่อ 1394

 

ยุวนีย์ พรหมาภรณ์
IS Research Analyst :HEALTHCARE / TOURISM

IS Research Analyst :HEALTHCARE / TOURISM

Yuwanee.P@maybank-ke.co.th 

โทร 02 -658 5000 ต่อ 1393