It looks like you are using an older version of Internet Explorer. Using an outdated browser makes your computer unsafe. For the best experience on the web, please update your browser or install Google Chrome Frame.
นายสุกิจ อุดมศิริกุล
กรรมการผู้จัดการและหัวหน้าฝ่ายวิจัย
สุทธาทิพย์ พีรทรัพย์
นักวิเคราะห์ กลุ่มพาณิชย์ อาหาร และ สื่อ

พาณิชย์ อาหาร และ สื่อ

โทร. 02-658-6300 ต่อ 1430
Email: Suttatip.p@maybank-ke.co.th

สุรชัย ประมวลเจริญกิจ
นักวิเคราะห์ กลุ่มวัสดุก่อสร้าง/ รับเหมาก่อสร้าง/ ยานยนต์

วัสดุก่อสร้าง รับเหมาก่อสร้าง

โทร 02-658-6300 ต่อ 1470
Email: Surachai.p@maybank-ke.co.th

 

สุทธิชัย คุ้มวรชัย
นักวิเคราะห์ พลังงานและสาธารณูปโภค / ปิโตรเคมี

พลังงานและสาธารณูปโภค / ปิโตรเคมี

โทร. 02-658-6300 ต่อ 1400
Email: Sutthichai.k@maybank-ke.co.th

จรูญพันธ์ วัฒนวงศ์
นักวิเคราะห์ กลุ่มขนส่ง / หุ้นขนาดกลาง-เล็ก

ขนส่ง / หุ้นขนาดกลาง-เล็ก

Tel.: 02-658-6300 ext. 1404
Email: Jaroonpan.w@maybank-ke.co.th

เติมพร ตันติวิวัฒน์
นักวิเคราะห์ อสังหาริมทรัพย์ (ที่อยู่อาศัย)

อสังหาริมทรัพย์ (ที่อยู่อาศัย)

โทร. 02-658-6300 ต่อ 1520
Email: Termporn.t@maybank-ke.co.th

สรพล วีระเมธีกุล
ผู้ช่วยนักวิเคราะห์

ผู้ช่วยนักวิเคราะห์

โทร. 02-658-6300 ต่อ 1550
Email: Sorrabhol.V@maybank-ke.co.th